Tải về
Vị trí hiện tại : 90phut tv > MEX Liga Premier
MEX Liga Premier
TÓM TẮT LỊCH THI ĐẤU KẾT QUẢ BẢNG XẾP HẠNG

MEX Liga Premier Lịch thi đấu

12.01 23:00
CF Pachuca III logoCF Pachuca III

-

Club Atletico Toltecas FC logoClub Atletico Toltecas FC

-

12.01 23:00
Estudiantes Tecos II logoEstudiantes Tecos II

-

Altenos Acatic logoAltenos Acatic

-

12.01 23:00
Halcones Zuniga SC logoHalcones Zuniga SC

-

Arietes FC logoArietes FC

-

12.01 23:00
FC Politecnico logoFC Politecnico

-

Atletico Mexicano F.E. logoAtletico Mexicano F.E.

-

12.02 00:00
Valle de Xico FC logoValle de Xico FC

-

Aztecas AMF Soccer logoAztecas AMF Soccer

-

12.02 04:00
CD Halcones de Rayon logoCD Halcones de Rayon

-

Centro de Formacion Chaco Gimenez logoCentro de Formacion Chaco Gimenez

-

12.02 04:00
Corsarios de Campeche logoCorsarios de Campeche

-

ISG Sport FC logoISG Sport FC

-

12.02 05:00
Cilesi FC logoCilesi FC

-

CH Futbol Club logoCH Futbol Club

-

12.02 05:00
FC San José del Arenal logoFC San José del Arenal

-

Azucareros de Tezonapa logoAzucareros de Tezonapa

-

12.02 07:00
Gorilas de Juanacatlán logoGorilas de Juanacatlán

-

Caja Oblatos CFD logoCaja Oblatos CFD

-

Hiển thị thêm trận đấu >
12.01 23:00
CF Pachuca III logoCF Pachuca III

-

Club Atletico Toltecas FC logoClub Atletico Toltecas FC

-

12.01 23:00
Estudiantes Tecos II logoEstudiantes Tecos II

-

Altenos Acatic logoAltenos Acatic

-

12.01 23:00
Halcones Zuniga SC logoHalcones Zuniga SC

-

Arietes FC logoArietes FC

-

12.01 23:00
FC Politecnico logoFC Politecnico

-

Atletico Mexicano F.E. logoAtletico Mexicano F.E.

-

12.02 00:00
Valle de Xico FC logoValle de Xico FC

-

Aztecas AMF Soccer logoAztecas AMF Soccer

-

12.02 04:00
CD Halcones de Rayon logoCD Halcones de Rayon

-

Centro de Formacion Chaco Gimenez logoCentro de Formacion Chaco Gimenez

-

12.02 04:00
Corsarios de Campeche logoCorsarios de Campeche

-

ISG Sport FC logoISG Sport FC

-

12.02 05:00
Cilesi FC logoCilesi FC

-

CH Futbol Club logoCH Futbol Club

-

12.02 05:00
FC San José del Arenal logoFC San José del Arenal

-

Azucareros de Tezonapa logoAzucareros de Tezonapa

-

12.02 07:00
Gorilas de Juanacatlán logoGorilas de Juanacatlán

-

Caja Oblatos CFD logoCaja Oblatos CFD

-

12.02 08:00
Grupo Sherwood logoGrupo Sherwood

-

Ciervos FC II logoCiervos FC II

-

12.02 08:30
Bombarderos de Tecamac FC logoBombarderos de Tecamac FC

-

SK Sport Street Soccer FC logoSK Sport Street Soccer FC

-

12.03 00:00
Celaya Linces logoCelaya Linces

-

Lobos ITECA logoLobos ITECA

-

12.03 00:00
Gallos NL logoGallos NL

-

Real San Cosme logoReal San Cosme

-

12.03 01:00
Xalisco FC logoXalisco FC

-

Dorados B logoDorados B

-

12.03 03:30
Deportivo Independiente Mexiquense logoDeportivo Independiente Mexiquense

-

Guerreros DD logoGuerreros DD

-

12.03 04:00
Campeche FC Nueva Generacion logoCampeche FC Nueva Generacion

-

Pampaneros de Champoton logoPampaneros de Champoton

-

12.03 05:00
Tigres de Alica FC logoTigres de Alica FC

-

Atletico Acaponeta logoAtletico Acaponeta

-

12.04 05:00
CD Muxes logoCD Muxes

-

Chivas Alamos FC logoChivas Alamos FC

-

11.29 23:00
Juarez FC II logoJuarez FC II

1

Club Atletico San Juan de Aragon II logoClub Atletico San Juan de Aragon II

0

11.27 05:00
Chivas Alamos FC logoChivas Alamos FC

0

Oceania FC logoOceania FC

0

11.27 01:00
SK Sport Street Soccer FC logoSK Sport Street Soccer FC

8

Aguilas Teotihuacan logoAguilas Teotihuacan

0

11.26 23:00
Celaya II logoCelaya II

0

Club la Piedad FC logoClub la Piedad FC

0

11.26 08:00
Real San Cosme logoReal San Cosme

1

FC Santiago II logoFC Santiago II

3

11.26 06:00
Azucareros de Tezonapa logoAzucareros de Tezonapa

0

Deportivo Independiente Mexiquense logoDeportivo Independiente Mexiquense

3

11.26 05:10
Promodep Central AC logoPromodep Central AC

0

Valle de Xico FC logoValle de Xico FC

2

11.26 05:00
Guerreros DD logoGuerreros DD

1

Colegio Once Mexico logoColegio Once Mexico

0

11.26 05:00
Progreso Yucatan logoProgreso Yucatan

0

Chetumal logoChetumal

0

11.26 04:40
Deportivo Soria FC logoDeportivo Soria FC

1

UDS logoUDS

0

11.26 00:00
Club Deportivo CDH logoClub Deportivo CDH

1

CS Atletico Tulancingo logoCS Atletico Tulancingo

3

11.25 08:00
Faraones Texcoco logoFaraones Texcoco

2

Bombarderos de Tecamac FC logoBombarderos de Tecamac FC

2

11.25 04:00
CH Futbol Club logoCH Futbol Club

2

Ecatepec FC logoEcatepec FC

0

11.25 04:00
Toluca II logoToluca II

1

Orishas Tepeji FC logoOrishas Tepeji FC

0

11.25 02:00
Club Marina CR logoClub Marina CR

1

CDC Dominguez Osos logoCDC Dominguez Osos

3

11.25 01:00
Tuzos Pachuca logoTuzos Pachuca

0

CF Pachuca III logoCF Pachuca III

0

11.25 00:10
CD Novillos Neza logoCD Novillos Neza

1

CD FC Cuervos Blancos logoCD FC Cuervos Blancos

9

11.25 00:00
Aztecas AMF Soccer logoAztecas AMF Soccer

0

FC Politecnico logoFC Politecnico

2

11.25 00:00
CEFOR Cuauhtémoc Blanco logoCEFOR Cuauhtémoc Blanco

1

CD Muxes logoCD Muxes

4

11.24 23:30
Atletico Mexicano F.E. logoAtletico Mexicano F.E.

3

CD Halcones de Rayon logoCD Halcones de Rayon

1

Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy